Rape Board - Free rape pictures and videos - Go To Main Page
Message board for people who wish to roleplay and discuss rape fantasies.

Real Time Bondage

Welcome to the Rape Board - Free rape pictures and videos.
If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed. To start viewing messages, select the forum that you want to visit from the selection below.

Go Back   Rape Board - Free rape pictures and videos > Talk about Rape > General Rape Forum
Rape gallery Incest gallery Bestiality gallery Gay sex gallery Anime gallery Scat gallery

Thread Tools Display Modes
Old 01-18-2019, 02:33 AM   #1
marketingtour
Junior Member

marketingtour is infamous around these partsmarketingtour is infamous around these partsmarketingtour is infamous around these partsmarketingtour is infamous around these partsmarketingtour is infamous around these partsmarketingtour is infamous around these parts
Default Hướng dẫn đăng ký khách sạn lên BOOKING.COM

L*m sao để tham gia Booking.com?

Đăng ký khách sạn (resort/nh* nghỉ/villa,…) của bạn lên booking.com rất dễ d*ng. Dưới đây l* tổng quan về các bước bạn sẽ cần sang trọng :
  • Đăng ký khách sạn.
  • Nếu bạn l* khách sạn mới chưa từng l*m việc với booking.com trước đây, bạn có thể thiết l*p m*t khẩu v* đăng nh*p Extranet của mình trong quá trình đăng ký.
  • Bạn hãy đăng ký tại đây:
Đặc biệt, nếu bạn đăng ký khách sạn của bạn theo link của chúng tôi thì 5 booking trước tiên của các bạn sẽ không bị t*nh Commission cho BOOKING.COM
  • Đội ngũ của BOOKING.COM sẽ xem xét đăng ký của bạn để bảo đảm họ có tuốt tuột thông tin cần thiết.
  • Sau đó, bạn sẽ có thể truy c*p Extranet v* c*p nh*t lịch của mình, đặt giá v* điều chỉnh bất kỳ chi tiết n*o khác.
  • Khi đã sẵn s*ng, Bạn có thể đăng chỗ nghỉ online trên trang web.
* Nếu bạn đã l*m việc với BOOKING.COM trước đây hoặc trước đó đã bắt đầu nhưng chưa ho*n tất đăng ký bằng một địa chỉ email cụ thể, BOOKING.COM sẽ g*i chi tiết đăng nh*p cho bảng điều khiển quản trị viên của Booking.com (Extranet) v* liên kết để tạo m*t khẩu cá nhân của bạn cho cùng một email, sau khi BOOKING.COM coi xét đăng ký mới của bạn.

Đăng ký Khách sạn của bạn

Để đăng ký nhiều t*nh chất, đọc b*i viết n*y .

Để đăng ký Khách sạn của bạn, BOOKING.COM chỉ cần:
  • Chi tiết Khách sạn của bạn (bao gồm cả tiện nghi, loại phòng, vv): c*ng chi tiết c*ng tốt
  • Hình ảnh: Bạn chỉ cần một để bắt đầu! Bạn luôn có thể thêm nhiều hơn sau n*y. Để có được hình ảnh đẹp, bạn cần s* dụng một phần mềm chỉnh s*a ảnh. Để thể hiện trên booking đẹp, bạn nên để cùng k*ch thước, thường nh*t k*ch thước đẹp nhất vẫn l* 900×600.
  • Chi tiết t*nh sổ.
  • Ký thỏa thu*n Booking.com (ho*n tất khi kết thúc đăng ký).
Bạn đã bắt đầu đăng ký?

* Nếu Quý vị đã bắt đầu đăng ký v* muốn tiếp nơi mình đang bỏ dở, hãy truy c*p trang đăng ký của BOOKING.COM:
Nhấp v*o nối đăng ký của bạn v* nh*p địa chỉ email bạn đã dùng lần trước hết. BOOKING.COM sẽ g*i email cho bạn một kết liên để bạn có thể ho*n th*nh quá trình.

Xem lại đăng ký của bạn

Sau khi bạn g*i đăng ký, BOOKING.COM sẽ xem xét sau đó g*i cho bạn email công nh*n với tên đăng nh*p duy nhất.

Bạn cũng sẽ nh*n được email có liên kết để tạo m*t khẩu cá nhân của bạn.

Sau đó, bạn sẽ có thể truy c*p bảng điều khiển quản trị viên của mình ( Extranet ), nơi bạn có thể thẩm tra v* c*p nh*t quờ các chi tiết về Khách sạn của mình bất cứ lúc n*o , bao gồm đặt chỗ, giá v* phòng trống v* thông báo thanh toán.

Xong đăng ký của bạn?

Nếu bạn đã đăng ký nhưng chưa nh*n được phản hồi từ BOOKING.COM, đừng lo lắng – BOOKING.COM vẫn đang xem xét thông báo của bạn v* sẽ giao thông sớm.

Bạn muốn biết l*m thế n*o để có được Khách sạn của bạn sống v* bắt đầu nh*n đặt phòng? soát b*i viết n*y để biết thêm .
marketingtour is offline   Reply With Quote

Thread Tools
Display Modes

Posting Rules